• હેડ_બેનર

ઉત્પાદનો

  • MA5800 16-પોર્ટ સિમેટ્રિક 10G GPON ઇન્ટરફેસ બોર્ડ માટે Huawei XSHF

    MA5800 16-પોર્ટ સિમેટ્રિક 10G GPON ઇન્ટરફેસ બોર્ડ માટે Huawei XSHF

    H901XSHF બોર્ડ એ 16-પોર્ટ XGS-PON OLT ઇન્ટરફેસ બોર્ડ છે.તે XGS-PON ઍક્સેસ સેવાઓ પ્રદાન કરવા માટે ઓપ્ટિકલ નેટવર્ક યુનિટ (ONU) સાથે મળીને કામ કરે છે.

  • 8 પોર્ટ્સ EDFA

    8 પોર્ટ્સ EDFA

    બિલ્ટ-ઇન ઓપ્ટિકલ fwdm, તે બ્રોડબેન્ડ નેટવર્ક અને CATV ને એકસાથે ટ્રાન્સમિટ કરી શકે છે.
    Er Yb કોડોપ્ડ ડબલ-ક્લોડ ફાઇબર ટેકનોલોજી અપનાવે છે;
    Catv ઇનપુટ પોર્ટ: 1 વૈકલ્પિક
    ઓલ્ટ ઇનપુટ પોર્ટ્સ: 4-32 વૈકલ્પિક
    કોમ આઉટપુટ પોર્ટ્સ: 4-32 વૈકલ્પિક;
    ઓપ્ટિકલ આઉટપુટ પાવર: કુલ આઉટપુટ 15W(41dBm) સુધી;
    ઓછા અવાજની આકૃતિ: <6dB જ્યારે ઇનપુટ 0dBm હોય;
    પરફેક્ટ નેટવર્ક મેનેજમેન્ટ ઈન્ટરફેસ, પ્રમાણભૂત SNMP નેટવર્ક મેનેજમેન્ટ સાથે વાક્યમાં;
    બુદ્ધિશાળી તાપમાન નિયંત્રણ સિસ્ટમ પાવર વપરાશ ઓછો કરે છે;

     

  • 64 પોર્ટ્સ EDFA

    64 પોર્ટ્સ EDFA

    બિલ્ટ-ઇન ઓપ્ટિકલ fwdm, તે બ્રોડબેન્ડ નેટવર્ક અને CATV ને એકસાથે ટ્રાન્સમિટ કરી શકે છે.
    Er Yb કોડોપ્ડ ડબલ-ક્લોડ ફાઇબર ટેકનોલોજી અપનાવે છે;
    Catv ઇનપુટ પોર્ટ: 1 વૈકલ્પિક
    ઓલ્ટ ઇનપુટ પોર્ટ્સ: 4-32 વૈકલ્પિક
    કોમ આઉટપુટ પોર્ટ્સ: 4-32 વૈકલ્પિક;
    ઓપ્ટિકલ આઉટપુટ પાવર: કુલ આઉટપુટ 15W(41dBm) સુધી;
    ઓછા અવાજની આકૃતિ: <6dB જ્યારે ઇનપુટ 0dBm હોય;
    પરફેક્ટ નેટવર્ક મેનેજમેન્ટ ઈન્ટરફેસ, પ્રમાણભૂત SNMP નેટવર્ક મેનેજમેન્ટ સાથે વાક્યમાં;
    બુદ્ધિશાળી તાપમાન નિયંત્રણ સિસ્ટમ પાવર વપરાશ ઓછો કરે છે;

  • 32 પોર્ટ્સ EDFA

    32 પોર્ટ્સ EDFA

    બિલ્ટ-ઇન ઓપ્ટિકલ fwdm, તે બ્રોડબેન્ડ નેટવર્ક અને CATV ને એકસાથે ટ્રાન્સમિટ કરી શકે છે.
    Er Yb કોડોપ્ડ ડબલ-ક્લોડ ફાઇબર ટેકનોલોજી અપનાવે છે;
    Catv ઇનપુટ પોર્ટ: 1 વૈકલ્પિક
    ઓલ્ટ ઇનપુટ પોર્ટ્સ: 4-32 વૈકલ્પિક
    કોમ આઉટપુટ પોર્ટ્સ: 4-32 વૈકલ્પિક;
    ઓપ્ટિકલ આઉટપુટ પાવર: કુલ આઉટપુટ 15W(41dBm) સુધી;
    ઓછા અવાજની આકૃતિ: <6dB જ્યારે ઇનપુટ 0dBm હોય;
    પરફેક્ટ નેટવર્ક મેનેજમેન્ટ ઈન્ટરફેસ, પ્રમાણભૂત SNMP નેટવર્ક મેનેજમેન્ટ સાથે વાક્યમાં;
    બુદ્ધિશાળી તાપમાન નિયંત્રણ સિસ્ટમ પાવર વપરાશ ઓછો કરે છે;

  • 16 પોર્ટ્સ EDFA

    16 પોર્ટ્સ EDFA

    બિલ્ટ-ઇન ઓપ્ટિકલ fwdm, તે બ્રોડબેન્ડ નેટવર્ક અને CATV ને એકસાથે ટ્રાન્સમિટ કરી શકે છે.
    Er Yb કોડોપ્ડ ડબલ-ક્લોડ ફાઇબર ટેકનોલોજી અપનાવે છે;
    Catv ઇનપુટ પોર્ટ: 1 વૈકલ્પિક
    ઓલ્ટ ઇનપુટ પોર્ટ્સ: 4-32 વૈકલ્પિક
    કોમ આઉટપુટ પોર્ટ્સ: 4-32 વૈકલ્પિક;
    ઓપ્ટિકલ આઉટપુટ પાવર: કુલ આઉટપુટ 15W(41dBm) સુધી;
    ઓછા અવાજની આકૃતિ: <6dB જ્યારે ઇનપુટ 0dBm હોય;
    પરફેક્ટ નેટવર્ક મેનેજમેન્ટ ઈન્ટરફેસ, પ્રમાણભૂત SNMP નેટવર્ક મેનેજમેન્ટ સાથે વાક્યમાં;
    બુદ્ધિશાળી તાપમાન નિયંત્રણ સિસ્ટમ પાવર વપરાશ ઓછો કરે છે;

  • RF સાથે હાઇ પાવર EDFA

    RF સાથે હાઇ પાવર EDFA

    ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર સાથે હાઇ-પાવર 1550nm ફાઇબર એમ્પ્લીફાયર (RF ઓલ ચેનલ ઇનપુટ)

  • સિંગલ પોર્ટ EDFA

    સિંગલ પોર્ટ EDFA

    અમારા મોડ્યુલ લાઇટ પમ્પ્ડ લેસર અને એર્બિયમ-ડોપેડ ફાઇબરનો ઉપયોગ યુએસએના મૂળ બંધનકર્તા ઘટક દ્વારા થાય છે.
    અમારી પાસે સર્કિટને નિયંત્રિત કરવા માટે વિશ્વસનીય ઓપ્ટિકલ લાઇટ પાવર આઉટપુટ સ્ટેબિલાઇઝિંગ સર્કિટ અને લેસર ઇલેક્ટ્રિકલ રેફ્રિજરેટર તાપમાન છે, સંપૂર્ણ મશીન શ્રેષ્ઠ કાર્યક્ષમતા અને લેસર લાંબા જીવન સ્થિર કાર્યની ખાતરી આપે છે.
    માઇક્રોપ્રોસેસર સોફ્ટવેરમાં લેસર કન્ડિશન મોનિટર, ડિજિટલ ડિસ્પ્લે ફોલ્ટ વોર્નિંગ, નેટવર્ક મેનેજમેન્ટ અને વિવિધ ફંક્શન છે.એકવાર લેસરનું ઓપરેશનલ પેરામીટર ડિવિએટ સોફ્ટવેર પરવાનગીનો અવકાશ સ્થાપિત કરે છે, તે લેસરની શક્તિ આપમેળે બંધ થઈ જશે.લાલ લાઈટ કોરુસ્કેટ, પ્રોમ્પ્ટ એલાર્મ અને ડિજીટાઈઝીંગ ટેબ્લેટ ખામીના કારણને નિર્દેશ કરશે.
    માઇક્રોપ્રોસેસર સોફ્ટવેર નેટવર્ક મેનેજમેન્ટ અને રિમોટ મોનિટરિંગ માટે ઉપયોગમાં લેવાતા RS-232 અને 485 ઇન્ટરફેસ પ્રદાન કરે છે.
    અમે 1RU 19” માનક એન્જિન ફ્રેમ કાર્યક્ષમ સ્વિચ પાવર, 90-265V યુટિલિટી પાવર અપનાવીએ છીએ.

  • 1310nm ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર

    1310nm ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર

    ફ્રન્ટ પેનલમાં લિક્વિડ ક્રિસ્ટલ ડિસ્પ્લે (LCD/VFD) સાથે 1U 19' સ્ટાન્ડર્ડ કેસ;

    આવર્તન બેન્ડવિડ્થ: 47—750 / 862MHz;

    4 થી 24mw થી આઉટપુટ પાવર;

    અદ્યતન પૂર્વ-વિકૃતિ સુધારણા સર્કિટ;

    AGC/MGC;

    ઓટોમેટિક પાવર કંટ્રોલ (APC) અને ઓટોમેટિક ટેમ્પરેચર કંટ્રોલ (ATC) સર્કિટ.

     

  • 1550nm બાહ્ય ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર

    1550nm બાહ્ય ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર

    આ શ્રેણી આંતરિક-મોડ્યુલેટેડ ટ્રાન્સમીટર 1550nm ટ્રાન્સમિશન લિંકમાં RF-થી-ઓપ્ટિકલ સિગ્નલ રૂપાંતરણ કરે છે.

    ફ્રન્ટ પેનલમાં લિક્વિડ ક્રિસ્ટલ ડિસ્પ્લે (LCD/VFD) સાથે 1U 19' સ્ટાન્ડર્ડ કેસ;

    આવર્તન બેન્ડવિડ્થ: 47—750 / 862MHz;

    4 થી 24mw થી આઉટપુટ પાવર;

    અદ્યતન પૂર્વ-વિકૃતિ સુધારણા સર્કિટ;

    AGC/MGC;

    ઓટોમેટિક પાવર કંટ્રોલ (APC) અને ઓટોમેટિક ટેમ્પરેચર કંટ્રોલ (ATC) સર્કિટ.

     

  • 1550nm ડાયરેક્ટલી ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર

    1550nm ડાયરેક્ટલી ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર

    ફ્રન્ટ પેનલમાં લિક્વિડ ક્રિસ્ટલ ડિસ્પ્લે (LCD/VFD) સાથે 1U 19' સ્ટાન્ડર્ડ કેસ;

    આવર્તન બેન્ડવિડ્થ: 47—750 / 862MHz;

    4 થી 24mw થી આઉટપુટ પાવર;

    અદ્યતન પૂર્વ-વિકૃતિ સુધારણા સર્કિટ;

    AGC/MGC;

    ઓટોમેટિક પાવર કંટ્રોલ (APC) અને ઓટોમેટિક ટેમ્પરેચર કંટ્રોલ (ATC) સર્કિટ.

     

     

  • HUA6000 2U C/DWDM ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સપોર્ટ સિસ્ટમ

    HUA6000 2U C/DWDM ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સપોર્ટ સિસ્ટમ

    HUANET HUA6000 એ કોમ્પેક્ટ, ઉચ્ચ-ક્ષમતાવાળી, ઓછી કિંમતની OTN ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમિશન સિસ્ટમ છે જે HUANET દ્વારા રજૂ કરવામાં આવી છે.તે CWDM/DWDM સામાન્ય પ્લેટફોર્મ ડિઝાઇનને અપનાવે છે, બહુ-સેવા પારદર્શક ટ્રાન્સમિશનને સપોર્ટ કરે છે, અને લવચીક નેટવર્કિંગ અને ઍક્સેસ ક્ષમતાઓ ધરાવે છે.રાષ્ટ્રીય બેકબોન નેટવર્ક, પ્રાંતીય બેકબોન નેટવર્ક, મેટ્રો બેકબોન નેટવર્ક અને અન્ય કોર નેટવર્ક પર લાગુ, 1.6T થી ઉપરની મોટી-ક્ષમતા ધરાવતા નોડ્સની જરૂરિયાતોને પહોંચી વળવા માટે, ઉદ્યોગનું સૌથી વધુ ખર્ચ-અસરકારક ટ્રાન્સમિશન એપ્લિકેશન પ્લેટફોર્મ છે.IDC અને ISP ઓપરેટરો માટે મોટી ક્ષમતાવાળું WDM ટ્રાન્સમિશન વિસ્તરણ સોલ્યુશન બનાવો.

  • OTN/DWDM 100G 200G ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમિશન નેટવર્ક સોલ્યુશન્સ

    OTN/DWDM 100G 200G ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમિશન નેટવર્ક સોલ્યુશન્સ

    HUANET HUA6000 એ કોમ્પેક્ટ, ઉચ્ચ-ક્ષમતાવાળી, ઓછી કિંમતની OTN ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમિશન સિસ્ટમ છે જે HUANET દ્વારા રજૂ કરવામાં આવી છે.તે CWDM/DWDM સામાન્ય પ્લેટફોર્મ ડિઝાઇનને અપનાવે છે, બહુ-સેવા પારદર્શક ટ્રાન્સમિશનને સપોર્ટ કરે છે, અને લવચીક નેટવર્કિંગ અને ઍક્સેસ ક્ષમતાઓ ધરાવે છે.રાષ્ટ્રીય બેકબોન નેટવર્ક, પ્રાંતીય બેકબોન નેટવર્ક, મેટ્રો બેકબોન નેટવર્ક અને અન્ય કોર નેટવર્ક પર લાગુ, 1.6T થી ઉપરની મોટી-ક્ષમતા ધરાવતા નોડ્સની જરૂરિયાતોને પહોંચી વળવા માટે, ઉદ્યોગનું સૌથી વધુ ખર્ચ-અસરકારક ટ્રાન્સમિશન એપ્લિકેશન પ્લેટફોર્મ છે.IDC અને ISP ઓપરેટરો માટે મોટી ક્ષમતાવાળું WDM ટ્રાન્સમિશન વિસ્તરણ સોલ્યુશન બનાવો.

123456આગળ >>> પૃષ્ઠ 1/9