• હેડ_બેનર

Huawei OLT

  • MA5800 16-પોર્ટ સિમેટ્રિક 10G GPON ઇન્ટરફેસ બોર્ડ માટે Huawei XSHF

    MA5800 16-પોર્ટ સિમેટ્રિક 10G GPON ઇન્ટરફેસ બોર્ડ માટે Huawei XSHF

    H901XSHF બોર્ડ એ 16-પોર્ટ XGS-PON OLT ઇન્ટરફેસ બોર્ડ છે.તે XGS-PON ઍક્સેસ સેવાઓ પ્રદાન કરવા માટે ઓપ્ટિકલ નેટવર્ક યુનિટ (ONU) સાથે મળીને કામ કરે છે.

  • 8 16 32 PON પોર્ટ્સ OLT મીની ઓપ્ટિકલ લાઈન ટર્મિનલ સાધનો SmartAX MA5608T

    8 16 32 PON પોર્ટ્સ OLT મીની ઓપ્ટિકલ લાઈન ટર્મિનલ સાધનો SmartAX MA5608T

    MA5608T Mini OLT એ ફાઈબર ટુ પ્રિમાઈસ (FTTP) અથવા ડીપ ફાઈબર ડિપ્લોયમેન્ટ દૃશ્યોને સંબોધવા માટે રચાયેલ છે જ્યાં મોટી OLT

    ચેસિસ વિવિધ કારણોસર શ્રેષ્ઠ ફિટ ન હોઈ શકે.Huawei ની mini OLT MA5608Tને સંપૂર્ણ પૂરક બનાવવા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવી છે

    અન્ય MA5600 શ્રેણી મોટી OLTs અને સમાન વાહક ગ્રેડ સુવિધાઓ અને પ્રદર્શન પ્રદાન કરે છે.

     

    MA5608T ની કોમ્પેક્ટ અને ફ્રન્ટ એક્સેસ ડિઝાઇન તેને જગ્યા-સંબંધિત ઝૂંપડીઓ જેવા સ્થળોએ જમાવટ માટે એક આદર્શ ઉકેલ બનાવે છે.

    આઉટડોર કેબિનેટ્સ અથવા બિલ્ડિંગ બેઝમેન્ટ્સ.તેમાં AC અને DC પાવરિંગ વિકલ્પો, વિસ્તૃત તાપમાન શ્રેણી છે અને સરળ ઇન્સ્ટોલેશન ઓફર કરે છે.

     

    સતત વધતી બેન્ડવિડ્થની માંગને ટેકો આપવા માટે રચાયેલ, MA5608T પાસે 200 Gbps બેકપ્લેન છે.ઉચ્ચ-ક્ષમતાનું સંયોજન

    અને શ્રેષ્ઠ-ઇન-ક્લાસ પ્રદર્શન સાથેના લાઇન ઇન્ટરફેસ ઓપરેટરોને મહત્તમ આવક માટે ઉચ્ચ સ્તરે સેવાઓની શ્રેણી પહોંચાડવાની મંજૂરી આપે છે.

    સ્પર્ધાત્મક ખર્ચ પોઈન્ટ.

     

    MA5608T સીમલેસ નેટવર્ક વૃદ્ધિને મંજૂરી આપવા માટે MA5600 શ્રેણી OLTs સાથે સમાન ઉત્પાદન આર્કિટેક્ચર શેર કરે છે.

  • MA5680T 5608T 5683T OLT માટે C+ મોડ્યુલ સાથે Huawei 8 પોર્ટ્સ GPON સર્વિસ કાર્ડ ઇન્ટરફેસ GPBH બોર્ડ

    MA5680T 5608T 5683T OLT માટે C+ મોડ્યુલ સાથે Huawei 8 પોર્ટ્સ GPON સર્વિસ કાર્ડ ઇન્ટરફેસ GPBH બોર્ડ

    GPBH એ Huawei OLT 8 GPON પોર્ટ્સ એન્હાન્સ્ડ બોર્ડ છે જેનો ઉપયોગ Huawei MA5600T શ્રેણી OLT માટે થાય છે, જેમ કે MA5600T, MA5603T, MA5608T, MA5680T, MA5683T.

    GPBH ના બે સંસ્કરણો છે: H806GPBH, H807GPBH.

    GPBD અને GPBH વચ્ચેનો મુખ્ય તફાવત એ છે કે GPBH એ ઉન્નત સંસ્કરણ છે, અને તે ONU આધારિત કતારને આકાર આપવાનું સમર્થન કરે છે, પરંતુ આ કાર્ય વિના GPBD.

  • GPON બોર્ડ પર Huawei GPON OLT C++ ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર GPBD GPFD GPHF GPSF GPLF

    GPON બોર્ડ પર Huawei GPON OLT C++ ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર GPBD GPFD GPHF GPSF GPLF

    વર્ણન Huawei MA5800-X2, MA5800-X7, MA5800-X15, MA5800-X17 16-પોર્ટ GPON OLT ઈન્ટરફેસ બોર્ડ GPLF એ Huawei MA5800 સિરીઝ OLT Huawei 16-GPON/Car+dC+ Car++dC+ સાથે સૌથી વધુ વેચાતું GPON સર્વિસ બોર્ડ છે SFP મોડ્યુલ સપોર્ટ સ્પ્લિટ રેશન 1:128 ટ્રાન્સમિટ સ્પીડ: 2.488Gbit/s, રિસીવ સ્પીડ: 1.244Gbit/s ઈન્ટરફેસ પ્રકાર: SC/PC મેક્સ ટ્રાન્સમિટ ડિસ્ટન્સ: 20KM ટ્રાન્સમિટ વેવેલન્થ: 1490nm, રિસિવ સ્ટાન્ડર્ડ 1-3ટીયુએમ 300 તરંગલંબાઇ .984.1, ITU-T G.984.2, ITU-T G.984.3, ITU-T G.984...
  • સ્ટોક લોટ મૂળ huawei ma5680t gpon olt ટેકનિકલ સ્પેક્સ huawei ma5680 olt

    સ્ટોક લોટ મૂળ huawei ma5680t gpon olt ટેકનિકલ સ્પેક્સ huawei ma5680 olt

    SmartAX MA5680T શ્રેણી Huawei ના ત્રીજી પેઢીના એકીકૃત પ્લેટફોર્મ પર આધારિત વિકસાવવામાં આવી છે અને તે વિશ્વમાં પ્રથમ એકત્રીકરણ OLTs છે.MA5680T શ્રેણી એકત્રીકરણ અને સ્વિચિંગ કાર્યોને એકીકૃત કરે છે, ઉચ્ચ-ઘનતા એક્સપોન, ઇથરનેટ P2P, અને GE/10GE પોર્ટ પ્રદાન કરે છે, અને સરળ ઇન્ટરનેટ ઍક્સેસ સેવા, વિડિઓ સેવા, વૉઇસ સેવાને સમર્થન આપવા માટે ઉચ્ચ ઘડિયાળની ચોકસાઇ સાથે TDM અને ઇથરનેટ ખાનગી લાઇન સેવાઓ પ્રદાન કરે છે. , અને ઉચ્ચ-વિશ્વસનીયતા સેવા ઍક્સેસ.આ શ્રેણી નેટવર્કની વિશ્વસનીયતામાં સુધારો કરે છે, નેટવર્ક બાંધકામમાં રોકાણ ઘટાડે છે અને O&M ખર્ચ ઘટાડે છે.

    MA5680T શ્રેણીમાં મોટી-ક્ષમતાવાળી SmartAX MA5680T અને મધ્યમ-ક્ષમતાવાળી SmartAX MA5683Tનો સમાવેશ થાય છે.નેટવર્ક માટે સામાનની તૈયારીના ખર્ચને ઘટાડવા માટે આ બે મોડલના હાર્ડવેર અને સોફ્ટવેર એકબીજા સાથે સંપૂર્ણ રીતે સુસંગત છે.આ બે મોડલમાં, SmartAX MA5680T 16 સર્વિસ સ્લોટ પૂરા પાડે છે અને SmartAX MA5683T 6 સર્વિસ સ્લોટ પૂરા પાડે છે.

  • Huawei ફેક્ટરી ડાયરેક્ટ સેલ Huawei GPON OLT MA5683T

    Huawei ફેક્ટરી ડાયરેક્ટ સેલ Huawei GPON OLT MA5683T

    SmartAX MA5683T એ ગીગાબીટ પેસિવ ઓપ્ટિકલ નેટવર્ક (GPON) એકીકૃત ઓપ્ટિકલ એક્સેસ પ્રોડક્ટ છે.

    આ શ્રેણીમાં ઉદ્યોગનું પ્રથમ એકત્રીકરણ ઓપ્ટિકલ લાઈન ટર્મિનલ (OLT), અલ્ટ્રા-હાઈ એગ્રીગેશન અને સ્વિચિંગ ક્ષમતાઓને એકીકૃત કરવા, 3.2T બેકપ્લેન ક્ષમતા, 960G સ્વિચિંગ ક્ષમતા, 512K MAC એડ્રેસ અને વધુમાં વધુ 44-ચેનલ 1078GE એક્સેસને સપોર્ટ કરે છે. બંદરો

    સર્વિસ બોર્ડ સાથે સંપૂર્ણ રીતે સુસંગત હોય તેવા ત્રણેય મોડલ્સ માટે સોફ્ટવેર વર્ઝન સાથે ઓપરેશન્સ એન્ડ મેન્ટેનન્સ (O&M) ખર્ચ ઘટાડે છે અને સ્પેરપાર્ટ્સ માટે જરૂરી સ્ટોકની માત્રામાં ઘટાડો કરે છે.

  • Huawei તરફથી MA5800 સિરીઝ OLT ઓપ્ટિકલ લાઇન ટર્મિનલ SmartAX MA5800 MA5800-X2

    Huawei તરફથી MA5800 સિરીઝ OLT ઓપ્ટિકલ લાઇન ટર્મિનલ SmartAX MA5800 MA5800-X2

    MA5800, મલ્ટી-સર્વિસ એક્સેસ ડિવાઇસ, ગીગાબેન્ડ યુગ માટે 4K/8K/VR તૈયાર OLT છે.તે વિતરિત આર્કિટેક્ચરને રોજગારી આપે છે અને એક પ્લેટફોર્મમાં PON/10G PON/GE/10GE ને સપોર્ટ કરે છે.MA5800 વિવિધ માધ્યમો પર પ્રસારિત સેવાઓને એકત્ર કરે છે, શ્રેષ્ઠ 4K/8K/VR વિડિયો અનુભવ પ્રદાન કરે છે, સેવા-આધારિત વર્ચ્યુઅલાઈઝેશનનો અમલ કરે છે અને 50G PON માટે સરળ ઉત્ક્રાંતિને સમર્થન આપે છે.

    MA5800 ફ્રેમ આકારની શ્રેણી ત્રણ મોડલમાં ઉપલબ્ધ છે: MA5800-X17, MA5800-X7 અને MA5800-X2.તેઓ FTTB, FTTC, FTTD, FTTH અને D-CCAP નેટવર્કમાં લાગુ પડે છે.1 U બોક્સ આકારનું OLT MA5801 ઓછી ઘનતાવાળા વિસ્તારોમાં ઓલ-ઓપ્ટિકલ એક્સેસ કવરેજ માટે લાગુ પડે છે.

    MA5800 વ્યાપક કવરેજ, ઝડપી બ્રોડબેન્ડ અને સ્માર્ટ કનેક્ટિવિટી સાથે ગીગાબેન્ડ નેટવર્ક માટે ઓપરેટરની માંગને પૂર્ણ કરી શકે છે.ઓપરેટરો માટે, MA5800 શ્રેષ્ઠ 4K/8K/VR વિડિયો સેવાઓ પ્રદાન કરી શકે છે, સ્માર્ટ હોમ્સ અને ઓલ-ઓપ્ટિકલ કેમ્પસ માટે વિશાળ ભૌતિક જોડાણોને સમર્થન આપી શકે છે, અને હોમ યુઝર, એન્ટરપ્રાઇઝ યુઝર, મોબાઇલ બેકહૌલ અને ઇન્ટરનેટ ઓફ થિંગ્સ (ઇન્ટરનેટ ઓફ થિંગ્સ) ને કનેક્ટ કરવાની એકીકૃત રીત પ્રદાન કરે છે. IoT) સેવાઓ.યુનિફાઇડ સર્વિસ બેરિંગ સેન્ટ્રલ ઓફિસ (CO) ઇક્વિપમેન્ટ રૂમને ઘટાડી શકે છે, નેટવર્ક આર્કિટેક્ચરને સરળ બનાવી શકે છે અને O&M ખર્ચને ઘટાડી શકે છે.

  • મૂળ Huawei MA5800-X17 OLT

    મૂળ Huawei MA5800-X17 OLT

    MA5800, મલ્ટી-સર્વિસ એક્સેસ ડિવાઇસ, ગીગાબેન્ડ યુગ માટે 4K/8K/VR તૈયાર OLT છે.તે વિતરિત આર્કિટેક્ચરને રોજગારી આપે છે અને એક પ્લેટફોર્મમાં PON/10G PON/GE/10GE ને સપોર્ટ કરે છે.MA5800 વિવિધ માધ્યમો પર પ્રસારિત સેવાઓને એકત્ર કરે છે, શ્રેષ્ઠ 4K/8K/VR વિડિયો અનુભવ પ્રદાન કરે છે, સેવા-આધારિત વર્ચ્યુઅલાઈઝેશનનો અમલ કરે છે અને 50G PON માટે સરળ ઉત્ક્રાંતિને સમર્થન આપે છે.

    MA5800 ફ્રેમ આકારની શ્રેણી ત્રણ મોડલમાં ઉપલબ્ધ છે: MA5800-X17, MA5800-X7 અને MA5800-X2.તેઓ FTTB, FTTC, FTTD, FTTH અને D-CCAP નેટવર્કમાં લાગુ પડે છે.1 U બોક્સ આકારનું OLT MA5801 ઓછી ઘનતાવાળા વિસ્તારોમાં ઓલ-ઓપ્ટિકલ એક્સેસ કવરેજ માટે લાગુ પડે છે.

    MA5800 વ્યાપક કવરેજ, ઝડપી બ્રોડબેન્ડ અને સ્માર્ટ કનેક્ટિવિટી સાથે ગીગાબેન્ડ નેટવર્ક માટે ઓપરેટરની માંગને પૂર્ણ કરી શકે છે.ઓપરેટરો માટે, MA5800 શ્રેષ્ઠ 4K/8K/VR વિડિયો સેવાઓ પ્રદાન કરી શકે છે, સ્માર્ટ હોમ્સ અને ઓલ-ઓપ્ટિકલ કેમ્પસ માટે વિશાળ ભૌતિક જોડાણોને સમર્થન આપી શકે છે, અને હોમ યુઝર, એન્ટરપ્રાઇઝ યુઝર, મોબાઇલ બેકહૌલ અને ઇન્ટરનેટ ઓફ થિંગ્સ (ઇન્ટરનેટ ઓફ થિંગ્સ) ને કનેક્ટ કરવાની એકીકૃત રીત પ્રદાન કરે છે. IoT) સેવાઓ.યુનિફાઇડ સર્વિસ બેરિંગ સેન્ટ્રલ ઓફિસ (CO) ઇક્વિપમેન્ટ રૂમને ઘટાડી શકે છે, નેટવર્ક આર્કિટેક્ચરને સરળ બનાવી શકે છે અને O&M ખર્ચને ઘટાડી શકે છે.

  • મૂળ Huawei 50A 100A રેક્ટિફાયર ETP48100-B1 220V-48V OLT કોમ્યુનિકેશન પાવર કન્વર્ટર પાવર સપ્લાય

    મૂળ Huawei 50A 100A રેક્ટિફાયર ETP48100-B1 220V-48V OLT કોમ્યુનિકેશન પાવર કન્વર્ટર પાવર સપ્લાય

    ETP48100-B1 OLT પાવર સપ્લાય

    ETP48100-B1-50A એ કેરિયર-ક્લાસ AC થી DC પાવર કન્વર્ટર છે, 220V/110V AC પાવરને -48V DC પાવરમાં કન્વર્ટ કરો, MAX આઉટપુટ 50A.ETP48100-B1-50A પાસે 4 આઉટપુટ છે, દરેક MAX આઉટપુટ 25A;જો બે R4850G2 સાથે પૂછપરછ કરવામાં આવે, તો કુલ આઉટપુટ 100A હોઈ શકે છે.

    આ PSU એક PSU R4850G2 રેક્ટિફાયર મોડ્યુલ સાથે પૂરું પાડવામાં આવે છે53.5V / 50Aઆઉટપુટ, PMU 11A મોનિટરિંગ મોડ્યુલ અને અન્ય મોડ્યુલ ઇન્સ્ટોલ કરવા માટે મફત સ્લોટ અને 100A સુધી પાવર.

  • Huawei GPON OLT GPUF C++ સર્વિસ બોર્ડ

    Huawei GPON OLT GPUF C++ સર્વિસ બોર્ડ

    Huawei MA5800-X2, MA5800-X7, MA5800-X15, MA5800-X17 16-પોર્ટ GPON OLT ઇન્ટરફેસ બોર્ડ

    GPUF એ Huawei MA5800 Series OLTનું સૌથી વધુ વેચાણ કરતું GPON સર્વિસ બોર્ડ છે

    B+/C+/C++ SFP મોડ્યુલ સાથે Huawei 16-GPON પોર્ટ ઇન્ટરફેસ કાર્ડ

    સપોર્ટ સ્પ્લિટ રેશન 1:128

    ટ્રાન્સમિટ સ્પીડ: 2.488Gbit/s, રિસિવ સ્પીડ: 1.244Gbit/s

    ઈન્ટરફેસ પ્રકાર: SC/PC

    મહત્તમ ટ્રાન્સમિટ અંતર: 20KM

  • ઓપ્ટિકલ લાઇન ટર્મિનલ Huawei SmartAX 5800 OLT MA5800-X15 GPON

    ઓપ્ટિકલ લાઇન ટર્મિનલ Huawei SmartAX 5800 OLT MA5800-X15 GPON

    વૈશ્વિક ફાઇબર એક્સેસ ઇવોલ્યુશન ટ્રેન્ડ દ્વારા સંચાલિત, Huawei નેક્સ્ટ જનરેશન OLT પ્લેટફોર્મ અમારા ગ્રાહકોના સહયોગથી વિકસાવવામાં આવ્યું છે.OLT ની MA5800 શ્રેણી એ ઉદ્યોગમાં નવીનતમ અને સૌથી અદ્યતન OLT પ્લેટફોર્મ છે.તે બેન્ડવિડ્થની માંગ, વાયર-લાઇન અને વાયરલેસ એક્સેસ કન્વર્જન્સ અને SDN તરફ સ્થળાંતરમાં સતત વૃદ્ધિને સમર્થન આપવા માટે રચાયેલ છે.

    ઉદ્યોગનું પ્રથમ 40 Gbit/s-ક્ષમતા નેક્સ્ટ-જનરેશન ઓપ્ટિકલ લાઇન ટર્મિનલ (NG-OLT).Huaweiનું SmartAX MA5800 મલ્ટિપલ-સર્વિસ એક્સેસ મોડ્યુલ અલ્ટ્રા-બ્રૉડબેન્ડ, ફિક્સ્ડ મોબાઈલ કન્વર્જન્સ (FMC) સેવાઓ અને SDN-આધારિત વર્ચ્યુઅલાઈઝેશન જેવી સ્માર્ટ ક્ષમતાઓને સમર્થન આપવા માટે વિતરિત આર્કિટેક્ચરનો ઉપયોગ કરે છે.

    MA5800 નો પ્રોગ્રામેબલ નેટવર્ક પ્રોસેસર (NP) ચિપ સેટ નવી સેવાઓના રોલ-આઉટને વેગ આપે છે, જથ્થાબંધ અને છૂટક સેવા પ્રદાતાઓના વિભાજન સહિત વિવિધ સેવાઓની માંગને પૂરી કરે છે.

     

  • Huawei SmartAX MA5800-X7 મલ્ટી-સર્વિસ એક્સેસ સિરીઝ OLTs

    Huawei SmartAX MA5800-X7 મલ્ટી-સર્વિસ એક્સેસ સિરીઝ OLTs

    MA5800, મલ્ટી-સર્વિસ એક્સેસ ડિવાઇસ, ગીગાબેન્ડ યુગ માટે 4K/8K/VR તૈયાર OLT છે.તે વિતરિત આર્કિટેક્ચરને રોજગારી આપે છે અને એક પ્લેટફોર્મમાં PON/10G PON/GE/10GE ને સપોર્ટ કરે છે.MA5800 વિવિધ માધ્યમો પર પ્રસારિત સેવાઓને એકત્ર કરે છે, શ્રેષ્ઠ 4K/8K/VR વિડિયો અનુભવ પ્રદાન કરે છે, સેવા-આધારિત વર્ચ્યુઅલાઈઝેશનનો અમલ કરે છે અને 50G PON માટે સરળ ઉત્ક્રાંતિને સમર્થન આપે છે.

    MA5800 ફ્રેમ આકારની શ્રેણી ત્રણ મોડલમાં ઉપલબ્ધ છે: MA5800-X17, MA5800-X7 અને MA5800-X2.તેઓ FTTB, FTTC, FTTD, FTTH અને D-CCAP નેટવર્કમાં લાગુ પડે છે.1 U બોક્સ આકારનું OLT MA5801 ઓછી ઘનતાવાળા વિસ્તારોમાં ઓલ-ઓપ્ટિકલ એક્સેસ કવરેજ માટે લાગુ પડે છે.

    MA5800 વ્યાપક કવરેજ, ઝડપી બ્રોડબેન્ડ અને સ્માર્ટ કનેક્ટિવિટી સાથે ગીગાબેન્ડ નેટવર્ક માટે ઓપરેટરની માંગને પૂર્ણ કરી શકે છે.ઓપરેટરો માટે, MA5800 શ્રેષ્ઠ 4K/8K/VR વિડિયો સેવાઓ પ્રદાન કરી શકે છે, સ્માર્ટ હોમ્સ અને ઓલ-ઓપ્ટિકલ કેમ્પસ માટે વિશાળ ભૌતિક જોડાણોને સમર્થન આપી શકે છે, અને હોમ યુઝર, એન્ટરપ્રાઇઝ યુઝર, મોબાઇલ બેકહૌલ અને ઇન્ટરનેટ ઓફ થિંગ્સ (ઇન્ટરનેટ ઓફ થિંગ્સ) ને કનેક્ટ કરવાની એકીકૃત રીત પ્રદાન કરે છે. IoT) સેવાઓ.યુનિફાઇડ સર્વિસ બેરિંગ સેન્ટ્રલ ઓફિસ (CO) ઇક્વિપમેન્ટ રૂમને ઘટાડી શકે છે, નેટવર્ક આર્કિટેક્ચરને સરળ બનાવી શકે છે અને O&M ખર્ચને ઘટાડી શકે છે.

12આગળ >>> પૃષ્ઠ 1/2