• હેડ_બેનર

ફાઇબર ઓપ્ટિક ટ્રાન્સસીવર્સ

  • 10KM 100G QSFP28

    10KM 100G QSFP28

     

    HUA-QS1H-3110D એ સમાંતર 100Gb/s ક્વાડ સ્મોલ ફોર્મ-ફેક્ટર પ્લગેબલ (QSFP28) ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ છે.તે વધેલી બંદર ઘનતા અને કુલ સિસ્ટમ ખર્ચ બચત પ્રદાન કરે છે.QSFP28 ફુલ-ડુપ્લેક્સ ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ 4 સ્વતંત્ર ટ્રાન્સમિટ અને રીસીવ ચેનલો ઓફર કરે છે, જે પ્રત્યેક સિંગલ મોડ ફાઇબરના 10km પર 100Gb/s ના એકંદર ડેટા રેટ માટે 25Gb/s ઓપરેશન માટે સક્ષમ છે.

  • 10KM 40G QSFP+ ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

    10KM 40G QSFP+ ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

    QSFP+ ટ્રાન્સસીવર મોડ્યુલો મલ્ટિમોડ ફાઈબર પર 40 ગીગાબીટ પ્રતિ સેકન્ડ લિંક્સમાં ઉપયોગ માટે રચાયેલ છે.તેઓ QSFP+ MSA અને IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4 સાથે સુસંગત છે. ટ્રાન્સસીવરના ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર ભાગમાં 4-ચેનલ VCSEL (વર્ટિકલ કેવિટી સરફેસ એમિટિંગ લેસર) એરે, 4-ચેનલ ડ્રાઇવર ઇનપુટ બફર, કંટ્રોલ અને લેસરનો સમાવેશ થાય છે. બ્લોક્સટ્રાન્સસીવરના ઓપ્ટિકલ રીસીવર ભાગમાં 4-ચેનલ PIN ફોટોોડિયોડ એરે, 4-ચેનલ TIA એરે, 4 ચેનલ આઉટપુટ બફર, કંટ્રોલ બ્લોક્સનો સમાવેશ થાય છે.

     

     

     

  • 80KM 100G QSFP28

    80KM 100G QSFP28

    HUAQ100Z80km ઓપ્ટિકલ કોમ્યુનિકેશન એપ્લિકેશન્સ માટે રચાયેલ છે.આ મોડ્યુલમાં 4-લેન ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર, 4-લેન ઓપ્ટિકલ રીસીવર અને 2 વાયર સીરીયલ ઇન્ટરફેસ સહિત મોડ્યુલ મેનેજમેન્ટ બ્લોક છે.ઓપ્ટિકલ સિગ્નલોને ઇન્ડસ્ટ્રી સ્ટાન્ડર્ડ એલસી કનેક્ટર દ્વારા સિંગલ-મોડ ફાઇબરમાં મલ્ટિપ્લેક્સ કરવામાં આવે છે.બ્લોક ડાયાગ્રામ આકૃતિ 1 માં બતાવેલ છે.

     

     

     

  • 10KM Huawei 100G CFP2 ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

    10KM Huawei 100G CFP2 ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

     

    મૂળ Huawei 100GE CFP2 મોડ્યુલ્સ CFP2-100G-LR4

  • 40KM Huawei 100G CFP2 ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

    40KM Huawei 100G CFP2 ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

     

    મૂળ Huawei 100GE CFP2 મોડ્યુલ્સ CFP2-100G-ER4

  • 100M 40G QSFP+ ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

    100M 40G QSFP+ ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

    QSFP+ ટ્રાન્સસીવર મોડ્યુલો મલ્ટિમોડ ફાઈબર પર 40 ગીગાબીટ પ્રતિ સેકન્ડ લિંક્સમાં ઉપયોગ માટે રચાયેલ છે.તેઓ QSFP+ MSA અને IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4 સાથે સુસંગત છે. ટ્રાન્સસીવરના ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર ભાગમાં 4-ચેનલ VCSEL (વર્ટિકલ કેવિટી સરફેસ એમિટિંગ લેસર) એરે, 4-ચેનલ ડ્રાઇવર ઇનપુટ બફર, કંટ્રોલ અને લેસરનો સમાવેશ થાય છે. બ્લોક્સટ્રાન્સસીવરના ઓપ્ટિકલ રીસીવર ભાગમાં 4-ચેનલ PIN ફોટોોડિયોડ એરે, 4-ચેનલ TIA એરે, 4 ચેનલ આઉટપુટ બફર, કંટ્રોલ બ્લોક્સનો સમાવેશ થાય છે.

     

     

     

  • 40KM 40G QSFP ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

    40KM 40G QSFP ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

     

    HUAQ40E40Km ઓપ્ટિકલ કોમ્યુનિકેશન એપ્લિકેશન્સ માટે રચાયેલ ટ્રાન્સસીવર મોડ્યુલ છે.ડિઝાઇન IEEE P802.3ba સ્ટાન્ડર્ડના 40GBASE-ER4 સાથે સુસંગત છે.મોડ્યુલ 10Gb/s વિદ્યુત ડેટાની 4 ઇનપુટ ચેનલો(ch) ને 4 CWDM ઓપ્ટિકલ સિગ્નલમાં રૂપાંતરિત કરે છે અને 40Gb/s ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમિશન માટે તેમને એક જ ચેનલમાં મલ્ટીપ્લેક્સ કરે છે.વિપરીત રીતે, રીસીવર બાજુ પર, મોડ્યુલ ઓપ્ટીકલી 40Gb/s ઇનપુટને 4 CWDM ચેનલ સિગ્નલોમાં ડી-મલ્ટીપ્લેક્સ કરે છે અને તેને 4 ચેનલ આઉટપુટ ઇલેક્ટ્રિકલ ડેટામાં રૂપાંતરિત કરે છે.

    4 CWDM ચેનલોની કેન્દ્રીય તરંગલંબાઇ 1271, 1291, 1311 અને 1331 nm છે જે ITU-T G694.2 માં વ્યાખ્યાયિત CWDM તરંગલંબાઇ ગ્રીડના સભ્યો તરીકે છે.તેમાં ઓપ્ટિકલ ઇન્ટરફેસ માટે ડુપ્લેક્સ એલસી કનેક્ટર અને ઇલેક્ટ્રિકલ ઇન્ટરફેસ માટે 38-પિન કનેક્ટર છે.લાંબા અંતરની સિસ્ટમમાં ઓપ્ટિકલ ડિસ્પરશનને ઘટાડવા માટે, આ મોડ્યુલમાં સિંગલ-મોડ ફાઇબર (SMF) લાગુ કરવું પડશે.

    ઉત્પાદન QSFP મલ્ટી-સોર્સ એગ્રીમેન્ટ (MSA) અનુસાર ફોર્મ ફેક્ટર, ઓપ્ટિકલ/ઇલેક્ટ્રિકલ કનેક્શન અને ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક ઇન્ટરફેસ સાથે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે.તે તાપમાન, ભેજ અને EMI હસ્તક્ષેપ સહિતની સખત બાહ્ય સંચાલન પરિસ્થિતિઓને પહોંચી વળવા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે.

    મોડ્યુલ એક જ +3.3V પાવર સપ્લાયથી કાર્ય કરે છે અને મોડ્યુલ સાથે LVCMOS/LVTTL વૈશ્વિક નિયંત્રણ સંકેતો જેમ કે મોડ્યુલ પ્રેઝન્ટ, રીસેટ, ઈન્ટરપ્ટ અને લો પાવર મોડ ઉપલબ્ધ છે.2-વાયર સીરીયલ ઈન્ટરફેસ વધુ જટિલ નિયંત્રણ સંકેતો મોકલવા અને પ્રાપ્ત કરવા અને ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક માહિતી મેળવવા માટે ઉપલબ્ધ છે.વ્યક્તિગત ચેનલોને સંબોધિત કરી શકાય છે અને મહત્તમ ડિઝાઇન લવચીકતા માટે બિનઉપયોગી ચેનલોને બંધ કરી શકાય છે.

     

    આ ઉત્પાદન 4-ચેનલ 10Gb/s વિદ્યુત ઇનપુટ ડેટાને CWDM ઓપ્ટિકલ સિગ્નલો (લાઇટ) માં રૂપાંતરિત કરે છે, 4-તરંગલંબાઇ વિતરિત ફીડબેક લેસર (DFB) એરે દ્વારા.પ્રકાશને MUX ભાગો દ્વારા 40Gb/s ડેટા તરીકે જોડવામાં આવે છે, જે SMF ના ટ્રાન્સમીટર મોડ્યુલની બહાર પ્રચાર કરે છે.રીસીવર મોડ્યુલ 40Gb/s CWDM ઓપ્ટિકલ સિગ્નલ ઇનપુટ સ્વીકારે છે અને તેને વિવિધ તરંગલંબાઇ સાથે 4 વ્યક્તિગત 10Gb/s ચેનલોમાં ડી-મલ્ટીપ્લેક્સ કરે છે.દરેક તરંગલંબાઇના પ્રકાશને એક અલગ હિમપ્રપાત ફોટોોડિયોડ (APD) દ્વારા એકત્રિત કરવામાં આવે છે, અને પછી TIA દ્વારા અને પછી પોસ્ટ એમ્પ્લીફાયર દ્વારા વિસ્તૃત કર્યા પછી ઇલેક્ટ્રિક ડેટા તરીકે આઉટપુટ કરવામાં આવે છે.

     

    HUAQ40EQSFP મલ્ટી-સોર્સ એગ્રીમેન્ટ (MSA) અનુસાર ફોર્મ ફેક્ટર, ઓપ્ટિકલ/ઇલેક્ટ્રિકલ કનેક્શન અને ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક ઇન્ટરફેસ સાથે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે.તે તાપમાન, ભેજ અને EMI હસ્તક્ષેપ સહિતની સખત બાહ્ય ઓપરેટિંગ પરિસ્થિતિઓને પહોંચી વળવા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે.મોડ્યુલ બે-વાયર સીરીયલ ઈન્ટરફેસ દ્વારા સુલભ, ખૂબ જ ઉચ્ચ કાર્યક્ષમતા અને લક્ષણ સંકલન પ્રદાન કરે છે.

     

     

     

  • 10G XFP BIDI ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

    10G XFP BIDI ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ


    HUANET'SHUA-XP1596-ZR, L સ્મોલ ફોર્મ ફેક્ટર 10Gb/s (XFP) ટ્રાન્સસીવર્સ વર્તમાન XFP મલ્ટી-સોર્સ એગ્રીમેન્ટ (MSA) સ્પષ્ટીકરણનું પાલન કરે છે.તે સાચા મલ્ટી-પ્રોટોકોલ ટ્રાન્સસીવર છે જે 100km SONET OC-192 અને SDH STM-64 પ્રતિ ITU-T G.959.1નું પાલન કરે છે, અને 10GBASE-ZR/ZW 80km 10-ગીગાબીટ ઈથરનેટ, 10-ગીગાબીટ, ફાઈબર અને તમામ ચેમ્બરને પણ સપોર્ટ કરે છે. સંબંધિત ITU-T G.709 FEC (OTN) ડેટા દરો.ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક્સ ફંક્શન્સ 2-વાયર સીરીયલ ઈન્ટરફેસ દ્વારા ઉપલબ્ધ છે, જેમ કે XFP MSA માં ઉલ્લેખિત છે.

     

  • 10G XFP CWDM ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

    10G XFP CWDM ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

    HUANET HUAXCxx1XL-CDH1શું ટ્રાન્સસીવર ઉત્તમ તરંગલંબાઇ સ્થિરતા, ખર્ચ અસરકારક મોડ્યુલ દર્શાવે છે.તે 10G CWDM SDH, 10GBASE-ZR/ZW અને 10G ફાઇબર-ચેનલ એપ્લિકેશન્સ માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે.ટ્રાન્સસીવર બે વિભાગો ધરાવે છે: ટ્રાન્સમીટર વિભાગમાં ઠંડુ EML લેસર સામેલ છે.અને રીસીવર વિભાગમાં TIA સાથે સંકલિત APD ફોટોોડિયોડનો સમાવેશ થાય છે.બધા મોડ્યુલ્સ વર્ગ I લેસર સુરક્ષા જરૂરિયાતોને સંતોષે છે.CWDM XFP ટ્રાન્સસીવર એક ઉન્નત મોનિટરિંગ ઈન્ટરફેસ પૂરું પાડે છે, જે ઉપકરણ ઓપરેટિંગ પરિમાણો જેમ કે ટ્રાન્સસીવર તાપમાન, લેસર બાયસ કરંટ, ટ્રાન્સમિટેડ ઓપ્ટિકલ પાવર, પ્રાપ્ત ઓપ્ટિકલ પાવર અને ટ્રાન્સસીવર સપ્લાય વોલ્ટેજની રીઅલ-ટાઇમ ઍક્સેસની મંજૂરી આપે છે.

     

  • 10G XFP DWDM

    10G XFP DWDM

     

    HUANET HUAXDxx1XL-CD80 એ DWDM XFP ટ્રાન્સસીવર ઉત્તમ તરંગલંબાઇ સ્થિરતા દર્શાવે છે, 100GHz ચેનલ પર કામગીરીને સપોર્ટ કરે છે, ખર્ચ અસરકારક મોડ્યુલ.તે 10G DWDM SDH, 10GBASE-ZR અને 10G ફાઇબર-ચેનલ એપ્લિકેશન્સ માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે.ટ્રાન્સસીવરમાં બે વિભાગો હોય છે: ટ્રાન્સમીટર વિભાગમાં કોલ્ડેડ EML લેસરનો સમાવેશ થાય છે.અને રીસીવર વિભાગમાં TIA સાથે સંકલિત APD ફોટોોડિયોડનો સમાવેશ થાય છે.બધા મોડ્યુલ્સ વર્ગ I લેસર સુરક્ષા જરૂરિયાતોને સંતોષે છે. DWDM XFP ટ્રાન્સસીવર એક ઉન્નત મોનિટરિંગ ઈન્ટરફેસ પૂરું પાડે છે, જે ટ્રાન્સસીવર તાપમાન, લેસર બાયસ કરંટ, ટ્રાન્સમિટેડ ઓપ્ટિકલ પાવર, પ્રાપ્ત ઓપ્ટિકલ પાવર અને ટ્રાન્સસીવર સપ્લાય વોલ્ટેજ જેવા ઉપકરણ ઓપરેટિંગ પરિમાણોને વાસ્તવિક સમયની ઍક્સેસની મંજૂરી આપે છે.

     

     

     

     

  • 10G XFP ડ્યુઅલ ફાઇબર ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

    10G XFP ડ્યુઅલ ફાઇબર ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

    HUANET'SHUA-XP1596-ZR, L સ્મોલ ફોર્મ ફેક્ટર 10Gb/s (XFP) ટ્રાન્સસીવર્સ વર્તમાન XFP મલ્ટી-સોર્સ એગ્રીમેન્ટ (MSA) સ્પષ્ટીકરણનું પાલન કરે છે.તે સાચા મલ્ટી-પ્રોટોકોલ ટ્રાન્સસીવર છે જે 100km SONET OC-192 અને SDH STM-64 પ્રતિ ITU-T G.959.1નું પાલન કરે છે, અને 10GBASE-ZR/ZW 80km 10-ગીગાબીટ ઈથરનેટ, 10-ગીગાબીટ, ફાઈબર અને તમામ ચેમ્બરને પણ સપોર્ટ કરે છે. સંબંધિત ITU-T G.709 FEC (OTN) ડેટા દરો.ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક્સ ફંક્શન્સ 2-વાયર સીરીયલ ઈન્ટરફેસ દ્વારા ઉપલબ્ધ છે, જેમ કે XFP MSA માં ઉલ્લેખિત છે.

     

     

     

  • 10G SFP+ BIDI

    10G SFP+ BIDI

    HUA-NET SFP+ZR ટ્રાન્સસીવર 8.5G/10G ફાઇબર-ચેનલ અને 10GBE એપ્લિકેશન્સ માટે રચાયેલ છે.

    ટ્રાન્સસીવરમાં બે વિભાગો હોય છે: ટ્રાન્સમીટર વિભાગમાં કોલ્ડેડ EML લેસરનો સમાવેશ થાય છે.અને રીસીવર વિભાગમાં TIA સાથે સંકલિત APD ફોટોોડિયોડનો સમાવેશ થાય છે.બધા મોડ્યુલ્સ વર્ગ I લેસર સુરક્ષા જરૂરિયાતોને સંતોષે છે.HUA-NET SFP+ZR ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક્સ ફંક્શન્સ 2-વાયર સીરીયલ ઈન્ટરફેસ દ્વારા ઉપલબ્ધ છે, જે SFF-8472 માં ઉલ્લેખિત છે, જે ટ્રાન્સસીવર તાપમાન, લેસર બાયસ કરંટ, ટ્રાન્સમિટેડ ઓપ્ટિકલ પાવર, પ્રાપ્ત જેવા ઉપકરણ ઓપરેટિંગ પરિમાણોને રીઅલ-ટાઇમ ઍક્સેસની મંજૂરી આપે છે. ઓપ્ટિકલ પાવર અને ટ્રાન્સસીવર સપ્લાય વોલ્ટેજ.

     

     

     

     

12આગળ >>> પૃષ્ઠ 1/2