• હેડ_બેનર

40KM 40G QSFP+

  • 40KM 40G QSFP ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

    40KM 40G QSFP ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલ

     

    HUAQ40E40Km ઓપ્ટિકલ કોમ્યુનિકેશન એપ્લિકેશન્સ માટે રચાયેલ ટ્રાન્સસીવર મોડ્યુલ છે.ડિઝાઇન IEEE P802.3ba સ્ટાન્ડર્ડના 40GBASE-ER4 સાથે સુસંગત છે.મોડ્યુલ 10Gb/s વિદ્યુત ડેટાની 4 ઇનપુટ ચેનલો(ch) ને 4 CWDM ઓપ્ટિકલ સિગ્નલમાં રૂપાંતરિત કરે છે અને 40Gb/s ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમિશન માટે તેમને એક જ ચેનલમાં મલ્ટીપ્લેક્સ કરે છે.વિપરીત રીતે, રીસીવર બાજુ પર, મોડ્યુલ ઓપ્ટીકલી 40Gb/s ઇનપુટને 4 CWDM ચેનલ સિગ્નલોમાં ડી-મલ્ટીપ્લેક્સ કરે છે અને તેને 4 ચેનલ આઉટપુટ ઇલેક્ટ્રિકલ ડેટામાં રૂપાંતરિત કરે છે.

    4 CWDM ચેનલોની કેન્દ્રીય તરંગલંબાઇ 1271, 1291, 1311 અને 1331 nm છે જે ITU-T G694.2 માં વ્યાખ્યાયિત CWDM તરંગલંબાઇ ગ્રીડના સભ્યો તરીકે છે.તેમાં ઓપ્ટિકલ ઇન્ટરફેસ માટે ડુપ્લેક્સ એલસી કનેક્ટર અને ઇલેક્ટ્રિકલ ઇન્ટરફેસ માટે 38-પિન કનેક્ટર છે.લાંબા અંતરની સિસ્ટમમાં ઓપ્ટિકલ ડિસ્પરશનને ઘટાડવા માટે, આ મોડ્યુલમાં સિંગલ-મોડ ફાઇબર (SMF) લાગુ કરવું પડશે.

    ઉત્પાદન QSFP મલ્ટી-સોર્સ એગ્રીમેન્ટ (MSA) અનુસાર ફોર્મ ફેક્ટર, ઓપ્ટિકલ/ઇલેક્ટ્રિકલ કનેક્શન અને ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક ઇન્ટરફેસ સાથે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે.તે તાપમાન, ભેજ અને EMI હસ્તક્ષેપ સહિતની સખત બાહ્ય સંચાલન પરિસ્થિતિઓને પહોંચી વળવા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે.

    મોડ્યુલ એક જ +3.3V પાવર સપ્લાયથી કાર્ય કરે છે અને મોડ્યુલ સાથે LVCMOS/LVTTL વૈશ્વિક નિયંત્રણ સંકેતો જેમ કે મોડ્યુલ પ્રેઝન્ટ, રીસેટ, ઈન્ટરપ્ટ અને લો પાવર મોડ ઉપલબ્ધ છે.2-વાયર સીરીયલ ઈન્ટરફેસ વધુ જટિલ નિયંત્રણ સંકેતો મોકલવા અને પ્રાપ્ત કરવા અને ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક માહિતી મેળવવા માટે ઉપલબ્ધ છે.વ્યક્તિગત ચેનલોને સંબોધિત કરી શકાય છે અને મહત્તમ ડિઝાઇન લવચીકતા માટે બિનઉપયોગી ચેનલોને બંધ કરી શકાય છે.

     

    આ ઉત્પાદન 4-ચેનલ 10Gb/s વિદ્યુત ઇનપુટ ડેટાને CWDM ઓપ્ટિકલ સિગ્નલો (લાઇટ) માં રૂપાંતરિત કરે છે, 4-તરંગલંબાઇ વિતરિત ફીડબેક લેસર (DFB) એરે દ્વારા.પ્રકાશને MUX ભાગો દ્વારા 40Gb/s ડેટા તરીકે જોડવામાં આવે છે, જે SMF ના ટ્રાન્સમીટર મોડ્યુલની બહાર પ્રચાર કરે છે.રીસીવર મોડ્યુલ 40Gb/s CWDM ઓપ્ટિકલ સિગ્નલ ઇનપુટ સ્વીકારે છે અને તેને વિવિધ તરંગલંબાઇ સાથે 4 વ્યક્તિગત 10Gb/s ચેનલોમાં ડી-મલ્ટીપ્લેક્સ કરે છે.દરેક તરંગલંબાઇના પ્રકાશને એક અલગ હિમપ્રપાત ફોટોોડિયોડ (APD) દ્વારા એકત્રિત કરવામાં આવે છે, અને પછી TIA દ્વારા અને પછી પોસ્ટ એમ્પ્લીફાયર દ્વારા વિસ્તૃત કર્યા પછી ઇલેક્ટ્રિક ડેટા તરીકે આઉટપુટ કરવામાં આવે છે.

     

    HUAQ40EQSFP મલ્ટી-સોર્સ એગ્રીમેન્ટ (MSA) અનુસાર ફોર્મ ફેક્ટર, ઓપ્ટિકલ/ઇલેક્ટ્રિકલ કનેક્શન અને ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક ઇન્ટરફેસ સાથે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે.તે તાપમાન, ભેજ અને EMI હસ્તક્ષેપ સહિતની સખત બાહ્ય ઓપરેટિંગ પરિસ્થિતિઓને પહોંચી વળવા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે.મોડ્યુલ બે-વાયર સીરીયલ ઈન્ટરફેસ દ્વારા સુલભ, ખૂબ જ ઉચ્ચ કાર્યક્ષમતા અને લક્ષણ સંકલન પ્રદાન કરે છે.